साराह शिपचंदलेर आणि निखिल कदम ठरले ‘व्हॉइस ऑफ पुणे’ !
 
पुणे :
28 व्या ‘पुणे फेस्टिवल’मध्ये घेण्यात आलेल्या विविध स्पर्धांचे निकाल जाहीर झाले आहे. यामधे महिला महोत्सवातंर्गत पाककला स्पर्धा, उखाणे स्पर्धा आणि मेहंदी तसेच ‘व्हॉईस ऑफ पुणे’ या स्पर्धाचे निकाल जाहीर करण्यात आले असून, विजेत्यांना मान्यवरांच्या हस्ते पारितोषिके देण्यात आली. सर्व स्पर्धांना उत्तम प्रतिसाद मिळाला.
पाककला, उखाणे स्पर्धा आणि मेहंदी स्पर्धा या तिन्ही स्पर्धांमधे प्रथम, द्वितीय, तृतीय आणि दोन उत्तेजनार्थ पारितोषिके देण्यात आली. पाककला स्पर्धेसाठी ‘पूना गेस्ट हाऊस’चे किशोर सरपोतदार आणि ‘विष्णु जी की रसोई’ आणि ‘खाऊची बाराखडी’च्या रचना पाटील यांनी परिक्षक म्हणून काम पाहिले. मेहंदी स्पर्धेसाठी ‘अनमोल कला’चे अनमोल सर आणि चित्रकार अंजली पिंगळे यांनी परिक्षक म्हणून काम पाहिले. तर उखाणा स्पर्धेसाठी विद्या देसाई आणि मंगल बोरावके यांनी परीक्षक म्हणुन काम पहिले. यावेळी अभिनेत्री माधवी मोरे, कार्यक्रमाचे सहाय्यक ‘ओलीटो मल्टि स्पेशलिटी क्लिनिक’चे मुख्य कार्यकारी अधिकारी राजेश सिंग, ‘कलाक्षेत्रम सिल्क’चे सागर शेठ, ‘मदर्स रेसिपी’च्या वतीने अमित कुलकर्णी इत्यादी मान्यवर उपस्थित होते. शोभा कुलकर्णी यांनी सूत्रसंचालन केले.कार्यक्रमाचे संयोजन दिपाली पांढरे आणि संयोगिता कुदळे यांनी केले होते.
स्पर्धांचा निकाल पुढीलप्रमाणे : 
1) पाककला स्पर्धा : 
मोनाली जैन- प्रथम क्रमांक
रूची बोरा- द्वितीय क्रमांक
शशिकला बाहेती – तृतीय क्रमांक
वर्षा दोभाडा- उत्तेजनार्थ (1)
विद्या गुप्ते – उत्तेजनार्थ (2)
2) उखाणा स्पर्धा – 
अनघा जगदाळे – प्रथम क्रमांक
मीनल ठिपसे- द्वितीय क्रमांक
आशा बागरेचा – तृतीय क्रमांक
अंजली जोशी – उत्तेजनार्थ (1)
मीना अवचट – उत्तेजनार्थ (2)
3) मेहंदी स्पर्धा –
सारीका भोकरे – प्रथम क्रमांक
श्‍वेता चव्हाण – द्वितीय क्रमांक
श्‍वेता शेटे – तृतीय क्रमांक
फरहाना शेख – उत्तेजनार्थ (1)
शुभांगी – उत्तेजनार्थ (2)
‘निवेदिता प्रतिष्ठान’च्या सहकार्याने आयोजित ‘व्हॉईस ऑफ पुणे ’ स्पर्धेमध्ये 150 स्पर्धक प्रथम फेरीत सहभागी झाले होते.  स्पर्धेचे उद्घाटन ज्येष्ठ व्हायोलिन वादक पंडित प्रभाकर जोग, संगीतकार हर्षित अभिराज, सहाय्यक पोलिस आयुक्त शशिकांत शिंदे, मोहनकुमार भंडारी, अनुराधा भारती यांच्या उपस्थितीत झाले. या स्पर्धेचे परिक्षण संगीतकार हर्षित अभिराज, निळकंठ कुलकर्णी, प्रविण कन्नम, अली हुसेन यांनी केले. तर माधुरी ढमाले यांनी सुत्रसंचालन केले. ‘निवेदिता प्रतिष्ठान’ अध्यक्ष अनुराधा भारती आणि सत्य भारती यांच्या हस्ते पारितोषिके देण्यात आली. ही स्पर्धा चाळीस वयोगटा आतील व चाळीस वयोगटा पुढील महिला आणि पुरूषांसाठी ‘व्हॉईस ऑफ पुणे’ स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले होते.
स्पर्धेचा निकाल : 
चाळीस वयोगटा आतील महिला गट : 
सराह शिपचंदलेर- प्रथम क्रमांक,
श्रृती शशीधरन- द्वितीय क्रमांक,
 चाळीस वयोगटा आतील पुरूष गट  : 
निखिल कदम – प्रथम क्रमांक
पुष्कर वेदपाठक – द्वितीय क्रमांक
 चाळीस वयोगटा पुढील महिला गट  : 
उलका वैश्णव – प्रथम क्रमांक
मनिषा शास्त्री – द्वितीय क्रमांक
 चाळीस वयोगटा पुढील पुरुष गट  :
प्रफुल्ल देशपांडे – प्रथम क्रमांक
सुरेश काळे – द्वितीय क्रमांक
या सर्व स्पर्धकातून साराह शिपचंदलेर आणि निखिल कदम हे दोघे ‘व्हॉइस ऑफ पुणे’ निवडण्यात आले .
img-20160912-wa0021-1

admin

Comments are closed.