dsc03874-1

२८ व्या वर्षात पदार्पण केलेल्या ‘पुणे फेस्टिव्हल ‘ च्या श्री गणेशाची प्रतिष्ठापना नेहरू स्टेडियम च्या सारस हॉल मध्ये सोमवारी सकाळी १० वाजता झाली .
‘पुणे फेस्टिव्हल ‘ चे संस्थापक ,अध्यक्ष सुरेश कलमाडी ,अभिनेत्री भार्गवी चिरमुले ,अनुजा साठे यांच्या हस्ते आरती करण्यात आली . अनिकेत पत्की गुरुजी यांनी विधिवत पूजा सांगितली .

,कृष्णकांत कुदळे ,पी ए इनामदार ,डॉ सतीश देसाई ,आबेदा इनामदार ,रवींद्र दुर्वे ,प्रसन्न जगताप ,निकिता मोघे ,माधवी मोरे ,काका धर्मावत ,बाळासाहेब आमराळे यांची प्रमुख उपस्थिती होती . भार्गवी चिरमुले ,अनुजा साठे ,निकिता मोघे ,माधवी मोरे यांचा सत्कार सुरेश कलमाडी यांच्या हस्ते करण्यात आला मंगळवार दिनांक ६ सप्टेंबर रोजी बालगंधर्व रंगमंदिर येथे दुपारी १२ ते ७ या वेळेत ‘महिला महोत्सव ‘ आयोजित करण्यात आला आहे . ‘मंगळागौर नृत्य स्पर्धा ही होणार आहेत . उगवत्या बाल कलाकारांचा ‘उगवते तारे ‘ हा कार्यक्रमही मंगळवार दिनांक ६ सप्टेंबर रोजी सायंकाळी ४ वाजता यशवंतराव चव्हाण नाट्यगृह येथे होणार आहे . ज्येष्ठ नृत्यांगना रोशन दाते यांचा सत्कार करण्यात येणार आहे ,अशी माहिती रवींद्र दुर्वे यांनी दिली .
उगवते तारे ‘ कार्यक्रमाचा दुसरा भाग ७ सप्टेंबर रोजी बालगंधर्व रंगमंदिर येथे सायंकाळी ४ ते ७ या वेळेत होणार आहे

admin

Comments are closed.